|
|
Liên kết website
Sở, Ban, Ngành UBND Huyện, Thị xã, Thành phố
| | |
Đại hội Công đoàn cơ sở thị trấn Phú Đa, lần thứ VI, Nhiệm kỳ 2023-2028 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 10/04/2023![](/UploadFiles/TinTuc/2023/4/10/dc_bi_thu_phat_bieu_chi_dao.jpg) | ( đ/c Lê Thuận - UVBTV huyện uỷ, Bí thư thị trấn phát biểu chỉ đạo đại hội) |
Sáng ngày 08 tháng 4 năm 2023, Công Đoàn cơ sở thị trấn Phú Đa tổ chức Đại hội Công đoàn sơ sở làn thứ VI, nhiệm kỳ 2023-2028
![Lãnh đạo thị trấn tặng hoa chúc mừng đại hội](/UploadFiles/TinTuc/2023/4/10/lanh dao thị tran tang hoa chuc mubg.jpg)
![Các đc cán bộ đoàn viên công đoàn cơ quan thị trấn tham dự Đại hội công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028](/UploadFiles/TinTuc/aNH TẬP THẺ.jpg)
Đến dự và chỉ đạo đại hội có đồng chí Châu Đức Hoàng - Huyện uỷ viên; Chủ tịch LĐLĐ huyện Phú Vang; có đc Lê Thuận - Uỷ viên Ban thường vụ huyện uỷ, Bí Thư Đảng uỷ thị trấn.
Tham dự Đại hội còn có các đồng chí trong Ban thường vụ Đảng uỷ thị trấn Phú Đa, các đồng chí đại diện lãnh đạo các công đoàn trường học đóng trên địa bàn thị trấn; các đồng chí nguyên là đoàn viên công đoàn cơ sở thị trấn Phú Đa, nhiệm kỳ 2017-2023 và có đồng đủ 31 đoàn viễn công đoàn cơ sở thị trấn Phú Đa đến tham dự Đại Hội.
Đại hội công Đoàn cơ sở Phú Đa đã bầu ra Ban chấp hành khoá VI, nhiệm kỳ 2023-2028 với 5 đồng chí, bầu Chủ tịch Công đoàn, UBKT với 03 đồng chí; bầu đại biểu dự đại hội Công đoàn huyện Phú Vang lần thứ X, nhiệm kỳ 2023-2028; Các đồng chí trúng cử vào BCH công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028 gồm có: các đồng chí Trương Minh Thanh, đc Hồ Thanh Tiến, đc Nguyễn Văn Mưu, đc Ngô Thị Thuỷ Tiên, đc Mai Thị Huệ; Đc Trương Minh - PCT.UBND thị trấn trúng cử chức danh Chủ tịch Công đoàn cơ sở thị trấn Phú Đa nhiệm kỳ 2023-2028; Đại hội bầu đc Hồ Thanh Tiến, Nguyễn Văn Quốc, Nguyễn Văn Dũng vào UBKT Công đoàn nhiệm kỳ 2023-2028.
![Đc Chí Châu Đức Hoàng ở ví trí phía phải tặng hoa chúc mừng đại hội](/UploadFiles/TinTuc/2023/4/10/lanh dao huyen tang hoa.jpg)
![Đc Châu Đức Hoàng - HUV, Chủ tịch công đoàn dự và phát biểu chỉ đạo đại hội](/UploadFiles/TinTuc/đC ct CONG PHAT BIEU CHI DAO.jpg)
![Đc Chủ tịch Công Đoàn thị trấn nhiệm kỳ 2017-2023 thông qua đề án nhân sự bầu cử tại đại hôi](/UploadFiles/TinTuc/ANH NHAN SU.jpg)
![Đại diện lãnh đạo công đoàn trường mầm non Phú Đa 1, 2 phía bên trái tặng hoa chúc mừng đại hội](/UploadFiles/TinTuc/2023/4/10/don vi ban tang hoa chuc mubg.jpg)
![BCH Công Đoàn nhiệm kỳ 2023-2028 ra mắt đại hội](/UploadFiles/TinTuc/2023/4/10/bch mơi ra mắt.jpg)
![Tặng hoa cán bộ Đoàn viên thôi làm nhiệm vụ khoá cũ 2017-2023](/UploadFiles/TinTuc/2023/4/10/tặng hoa thoi nhiem vụ.jpg) hxlong Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 5.004 Truy cập hiện tại 41
|
|